- 4 views
วันนี้ 15 ธ.ค. 59 เวลา 10.30 น. นพ.พลเดช ปิ่นประทีป เลขาธิการคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมบำเพ็ญกุศลในการพระพิธีธรรมสวดพระอภิธรรมพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช พร้อมด้วยทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายเงินเพื่อถวายเป็นราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ พระที่นั่งดุสิตมหาปราสาท ในพระบรมมหาราชวัง
กลุ่มงานส่งเสริมอัตลักษณ์องค์กร สำนักงานคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ (สช.) 02-832-9123
รูปภาพ
![](/sites/default/files/images/contents/human_news_59_12_15_6385.jpg)
![](/sites/default/files/images/contents/human_news_59_12_15_6386.jpg)