- 35 views
วันที่ 11 กันยายน 2566 ผู้บริหารสำนักงานคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ นำโดย นพ.ประทีป ธนกิจเจริญ เลขาธิการคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ นายสุทธิพงษ์ วสุโสภาพล รองเลขาธิการคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ ร่วม พิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกระทรวงสาธารณสุข เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งของ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข (นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว) รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข (นายสันติ พร้อมพัฒน์) นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ พร้อมด้วย รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข อธิบดีทุกกรม ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ ณ กระทรวงสาธารณสุข จังหวัดนนทบุรี
![ชลน่าน ศรีแก้ว](/sites/default/files/inline-images/S__4333577_0.jpg)
![ประทีป ธนกิจเจริญ](/sites/default/files/inline-images/S__4333576_0.jpg)
รูปภาพ
![ชลน่าน ศรีแก้ว](/sites/default/files/images/contents/S__4333572_0.jpg)